Chào mừng bạn đến với Đồ Mỹ

Viên giảm đau hạ sốt Ibuprofen 200mg Kirkland

Hãng sản xuất: Kirkland Mã sản phẩmt: 96619355402 Xuất xứ: Mỹ Đánh giá: (165 lượt xem)

Tình trạng: còn hàng

350.000 đ
Đổi trả hàng trong vòng 05 ngày!

Thời gian và phí giao hàng sẽ được ước tính khi đặt hàng. Xem chính sách giao hàng tại đây.

DoMy
Đảm bảo hàng chính hãng
Hotline: 097xxxxx
Email: domy@gmail.com

Bạn muốn bán hàng cùng Domy? Đăng ký

Ibuprofen 200mg hãng Kirkland chai 500 viên giảm đau hạ sốt vô cùng hiệu quả. Sản phẩm vô cùng cần thiết có trong tủ thuốc của gia đình bạn.

Công dụng:

  • Ngay lập tức làm giảm đau lưng, đau đầu, đau răng,...

  • Giảm các cơn đau nhức cơ bắp.

  • Hạ cơn sốt và giảm các triệu chứng khó chịu.

  • Trị cảm cúm thường gặp.

  • Nhanh chóng lấy lại sức khỏe và tinh thần thoải mái.

Thành phần:

  • Vui lòng xem trên bao bì.

Hướng dẫn sử dụng:

  • Người trên 12 tuổi: uống 1-2 viên mỗi 4-6 giờ/lần (lưu ý không dùng quá 6 viên trong 24 giờ).

  • Chỉ được dùng cho trẻ khi thân nhiệt trên 38,5 độ C.

  • Tham khảo ý kiến bác sĩ trước khi dùng.

Domy.com.vn chúng tôi tự hào nhận được sự tin tưởng của khách hàng về chất lượng các sản phẩm và thái độ phục vụ tận tình

Thông tin liên hệ:

Showroom 1: 35 Tân Hải, P.13, Q. Tân Bình, Hồ Chí Minh.

Showroom 2: 121 Đường 3/2, P.11, Q.10, Hồ Chí Minh

HOTLINE: 0911 012 012

Domy Vận chuyển toàn quốc - Giao hàng thu tiền tận nơi

Giá 350.000 đ Mua ngay

Diểm đánh giá trung bình 0 trên 5

5 sao
0%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%
* Thông tin bắt buộc, SĐT của bạn luôn được bảo mật